ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
1

• ชาย
34

• หญิง
27

รวม
62


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาเอกหรือเทียบเท่า
3

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
13

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
2

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
27

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
2

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.)
1

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
3

• มัธยมศึกษาตอนต้น
2

• ประถมศึกษา
5

• ไม่ระบุ
4


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
1

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
6

• แผนกวิชาเทคโนโลยีโทรคมนาคม
5

• แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
4

• แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
7

• แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน
2

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
4

• แผนกวิชาบัญชี
2

• แผนกวิชาคหกรรม
3

• แผนกวิชาช่างเชื่อม
2

• แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
2

• งานบริหารงานทั่วไป
4

• งานประชาสัมพันธ์
4

• งานบุคลากร
3

• งานการเงิน
3

• งานการบัญชี
3

• งานพัสดุ
19

• งานอาคารสถานที่
13

• งานทะเบียน
5

• งานวิจัยพัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
4

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
11

• งานความร่วมมือ
11

• งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
6

• งานวางแผนและงบประมาณ
2

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
5

• งานปกครอง
11

• งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน
15

• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
4

• งานครูที่ปรึกษา
3

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
14

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
17

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
14

• งานวัดผลและประเมินผล
4

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
10

• งานวิทยบริการและห้องสมุด
4

• งานสื่อการเรียนการสอน
2

• งานโครงการ MiNi English Program
1

• ผู้ดูแลระบบหลัก
2




นางภาณัททกา วงษากิตติกุล
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา





นายจักรินทร์ ดำรักษ์
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร





นางสาว ผุสดี สารสุข
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นาย สมณธร พุ่มพิมล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีโทรคมนาคม



นาย สมชาย ยิ้มนวล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นาย กิติศักดิ์ สวนดอกไม้
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน



นาง ศิริพร อารมณ์สวะ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นาง นันทา สุเทพประทานวงศ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาบัญชี



นาง พัชรี ชัยประเสริฐ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคหกรรม



นาย สงกรานต์ เย็นเพ็ชร
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อม



นาย สุพจน์ เอ็นดู
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ





นาง สุธีรา กล้วยไม้เจริญ
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป



นาย ราวิน ปิ่นทองเพชร
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์



นาง อมรรัตน์ พึ่งสุข
หัวหน้างาน งานการบัญชี



นาย นพคุณ สุวรรณบูลย์
หัวหน้างาน งานพัสดุ



นาย ดิเรก แก้วช่างเขียน
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่



นางศิริภรณ์ คำคูณคำ
หัวหน้างาน งานทะเบียน



ว่าที่ร้อยตรี จิรายุทธิ์ อ่อนศรี
หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



นาย เจนศักดิ์ แสงคำเฉลียง
หัวหน้างาน งานความร่วมมือ



นายตันฑวัชญ์ ขันปาน
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นาย บุญเลิศ เพ็งสุข
หัวหน้างาน งานปกครอง



นาง สุกัญญา จันทร์แก้ว
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



ว่าที่ร้อยตรี จิรศักดิ์ นาคพริก
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นายสุทธิพงษ์ ชุ่มขุนทด
หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นายประกาศิต จินดาศรี
หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล



นางสาวกวิชษาภร มงคลรัตน์
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด



นาย สมพงศ์ ชูใจ
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน





นายปิยพงศ์ วชิรมนตรี
ข้าราชการครู แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง





นาย กำไร ประเสริฐดี
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ



นาย รุ่งนิรันดร์ กงลีมา
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นาย สมศักดิ์ วงศ์จันทรา
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่





นายเอกพล ยุบลเลิศ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



Sheena Gallade Badana
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาว กินรี เซียงฮ้อ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีโทรคมนาคม



นางสาวอันชรี ไชยนุต
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายสาทร ทองถึง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายวิทยา จันทร์ศิริ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นางสาว กาญจนา สุมาลัย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นาง วัชรินทร์ วิจิตต์พันธ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายวิทวัส วรลี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางสาวกุลวดี สำลีกำเนิด
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคหกรรม



นางสาวศิรินภา นิยมศรี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคหกรรม





นางสาวณรีรัศม์ เปรมอำพล
ลูกจ้างชั่วคราว งานบริหารงานทั่วไป



นาง นุสรา สำลีกำเนิด
ลูกจ้างชั่วคราว งานบุคลากร



นายกัญธิชัย พงษ์สนิท
ลูกจ้างชั่วคราว งานการเงิน



นาย มาโนทย์ อนันตกาลต์
ลูกจ้างชั่วคราว งานพัสดุ



นายมานพ ชังชั่ว
ลูกจ้างชั่วคราว งานพัสดุ



นางสาวจันทร์ บุญระพา
ลูกจ้างชั่วคราว งานอาคารสถานที่



นาง สำเริง ไชยโท
ลูกจ้างชั่วคราว งานอาคารสถานที่



นายปารเมศ นุชเล็ก
ลูกจ้างชั่วคราว งานอาคารสถานที่



นาย ประสงค์ แสงสว่าง
ลูกจ้างชั่วคราว งานอาคารสถานที่



นางสาว รวงทอง วีสม
ลูกจ้างชั่วคราว งานอาคารสถานที่



นางดอกรัก แสงหิงห้อย
ลูกจ้างชั่วคราว งานอาคารสถานที่



นายสัมฤทธิ์ เดชอุดม
ลูกจ้างชั่วคราว งานอาคารสถานที่



นาง ดวงเดือน ภู่เฉลิมตระกูล
ลูกจ้างชั่วคราว งานทะเบียน



นางสาววรรณี ขำวิไล
ลูกจ้างชั่วคราว งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นายพนา จั่นงาม
ลูกจ้างชั่วคราว งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นาย กฤษณะ เย็นประสิทธิ์
ลูกจ้างชั่วคราว งานปกครอง



นางสาวนัฐธิวรรณ เจริญส่ง
ลูกจ้างชั่วคราว งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน



นางสาวปัทมา สนั่นโสตร
ลูกจ้างชั่วคราว งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน





นางสาว จินตนา ทิเลา
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ





ณัฐกาณต์ โค้วเจริญ
ครูฝึกสอน แผนกวิชาเทคโนโลยีโทรคมนาคม